Portugaal

Portugaal (Republik Portugees) : réew Tugal (Óróop)

Republik Portugees
Raaya bu Portugaal Kóót bu aarms bu Portugaal
Barabu Portugaal ci Rooj
Barabu Portugaal ci Rooj
Dayo 92 345 km2
Gox
Way-dëkk 10 676 910 nit
Fattaay 114 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Lisbon
38° 46′ Bëj-gànnaar
     9° 11′ Sowwu
/ 38.767, -9.183
Làkku nguur-gi wu-portigaal
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Portugaal
Lonkoyoon bu Portugaal   Portugaal

Tags:

RéewTugal

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

Wu-angalteerAlto MiraGuwaadalupDiggu AamerigMbëjThanh HoaSapoŋMinskSuraas (wirgo)SaytubiddiwSankt-PeterburgJaxan-jaxanLonkoyoonWeeri wolofSahelSéeréerSimiÓstraaliSaint Vincent and the GrenadinesSëriñ Tuubaa1. Liig - SalGireesAfrigBotswanaGoloBeerMbëjfeppTelefonHTMLKoorOmaanBelaarusMaars (weer)Pakistaan.azSamwieXamale kuy Sëriñ bi, ak ay mbiram, ba bi waajuram wu góor làqooNoorweesXajXartumKopparBëj-saalumu AamerigXëtu garab i wikipediaAlex FergusonAraraAlmaañCharles DarwinTokyoMonaakoTëriinuw nosukaay.tr.grFajã de ÁguaJimbulang bu waa-BrëtaañUtNdimbal ci ay nataal🡆 More