Paraguwaay

Paraguwaay (Republik bu Paraguwaay) : réewu Aamerig di Sid.

Republik bu Paraguwaay
Raaya bu Paraguwaay Kóót bu aarms bu Paraguwaay
Barabu Paraguwaay ci Rooj
Barabu Paraguwaay ci Rooj
Dayo 406 752 km2
Gox
Way-dëkk 6 553 789 nit
Fattaay 14 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Assunção
Làkku nguur-gi
Koppar Guarani
Turu aji-dëkk
Telefon
   Paraguwaay

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

Wommat wu mbëjKajoorBurkinaa FaasoJanela (Kap Weert)MakaawGanaSiri LaankaRonald ReaganBëtu-jaanGëstubiddiwBuruundiKorwaasiRio de JaneiroLéebuKoom-koomAserbayjaanIsiptKoorGéej gu DigguIspaañPrimeira LigaJimbulang bu waa-BrëtaañLibeeriaTelefonAnxiety disorderWolof (làkk)MadagaskaarNiseerMburuNosteg doxiinÓstraaliMàggalug TuubaaAlto MiraYekaterinburgHamamatsuAlbaaniKàllaamaBëj-gànnaaru AamerigSudaan gu Bëj-saalumNoorweesTangorCorda (Kap Weer)JordaaniSeex Anta JóobNosteg jantLouvreYewwute gu ndefarNjàngatSankt-PeterburgBotswanaMuhammad Lamin DaraameBelaarusMonaakoAfrig gu Bëj-saalumXam-xamu suuf si ak jawwu jiSatumbarWuutuloxoFeebaru tëlbëti bu amul appFilmi ci wollofSimi🡆 More