Seraj Munir

Seraj Munir (1901-1957) ɗan wasan fim ne na Masar.

Ya fito a fina-finai 46 tsakanin 1930 da 1957.

Seraj Munir Seraj Munir
Rayuwa
Cikakken suna سراج منير عبد الوهاب
Haihuwa Kairo, 15 ga Yuli, 1904
ƙasa Misra
Harshen uwa Larabci
Mutuwa Kairo, 13 Satumba 1957
Yanayin mutuwa Sababi na ainihi (Cutar zuciya)
Ƴan uwa
Abokiyar zama Mimi Chakib  (1942 -  1957)
Ahali Fatin Abdel Wahab da Q106781900 Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a stage actor (en) Fassara, ɗan wasan kwaikwayo da Jarumi
IMDb nm0612876

Fina-finan da aka zaɓa

Manazarta

Hanyoyin Haɗin waje

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

NgazargamuMaryam YahayaHannatu BashirHaruna MoshiJerin shugabannin ƙasar NijeriyaSaint-PetersburgƘwarƙwaranciRukayya DawayyaIsyaka Rabi'uMansura IsahAfirka ta YammaMraimdyMinnaRamadanAbubakarAyabaDuniyar MusulunciNiameySudanKAtiku AbubakarNomaAlaskaFish MarkhamBauchi (jiha)Kashim ShettimaPatrick Ibrahim YakowaAfghanistanBilkisuIke EkweremaduWAbubakar GumiMajalisar Dokokin Jihar BauchiJerin sarakunan KatsinaBola Ige2020Diego MaradonaMayorkaMuhammadu Sanusi IMaliDamaturuBasirJosIbrahim NiassTaliyaAhmed El-AwadyBala MohammedBangkokJerin gwamnonin jihohin NijeriyaGashuaFuntuaSalafiyyaMaryam BabangidaHadiza AliyuKabiru GombeAbd al-Rahman ɗan AwfJae DeenMaltaKagiso RabadaSahih MuslimBiyafaraBudurciIsah Ali Ibrahim PantamiDublinKarl MumbaZheng HeCarles PuigdemontƊan siyasaMaceKarakasUmmi RahabLisbonPJerin Ƙauyuka a Jihar Katsina🡆 More