M'baye Niang

M'Baye Niang (an haife shi a shekara ta 1994 a garin Meulan-en-Yvelines, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal.

Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2017.

M'baye Niang M'Baye Niang
M'baye Niang
Rayuwa
Haihuwa Meulan-en-Yvelines (en) Fassara, 19 Disamba 1994 (29 shekaru)
ƙasa Faransa
Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
M'baye Niang  Senegal national association football team (en) Fassara-
M'baye Niang  France national under-16 association football team (en) Fassara2009-201063
M'baye Niang  France national under-17 association football team (en) Fassara2010-201080
M'baye Niang  France national under-17 association football team (en) Fassara2010-201180
M'baye Niang  France national under-21 association football team (en) Fassara2011-201231
M'baye Niang  Stade Malherbe Caen (en) Fassara2011-2012305
M'baye Niang  A.C. Milan2012-2014280
M'baye Niang  Montpellier Hérault Sport Club (en) Fassara2014-2014194
Genoa CFC (en) Fassara2015-2015145
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
wing half (en) Fassara
Lamban wasa 11
Nauyi 75 kg
Tsayi 184 cm
M'baye Niang
M-baye niang
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

Tags:

FaransaSenegalƘwallon ƙafa

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

CikiAbzinawaAbdulbaqi Aliyu JariGeron tsuntsayePharaohSokotoRaƙumiYakin HunaynTuranciMamman ShataAfirka ta YammaKashim IbrahimSurahZaitunNasarar MakkaMayuZazzauKitsoGobirKoAbdullahi Umar GandujeZainab Ujudud ShariffNahiyaWudilMakkahCiwon daji na madaciyaSBola TinubuPeter ShalulileGarba ShehuAbujaDokaSarauniya DauramaNomaBudurciMaryamu, mahaifiyar YesuMasarautar BauchiRanoSirbaloTunaniSudanSatoshi NakamotoJerin jihohi a NijeriyaMuhajirunShawaraSallar SunnahLSunnahMaɗigoMagaryaEAbdulmumin JibrinBarau I JibrinWYakubu MuhammadMusawaSarakunan Gargajiya na NajeriyaOmar al-MukhtarPalma de MayorkaFuruciTekuZaben Gwamnan Jihar Adamawa 2023Masarautar GombeRabi'u RikadawaAskira/UbaManhajaGandun dajin Falgore na tara dabbobin dajiMbieriƘofofin ƙasar HausaAliyu Magatakarda WamakkoƘananan hukumomin NajeriyaDabbaMajalisar Masarautar KanoSanusi Ado BayeroClassiq🡆 More