Cibiyar Binciken Daji Don Gyaran Halittu

Cibiyar Nazarin daji don Gyaran Halitta (FRCER) cibiyar bincike ce a Prayagraj, Uttar Pradesh, Indiya.

An kafa shi acikin 1992 a matsayin cigaba mai cigaba a ƙarƙashin inuwar ICFRE, Dehradun. Cibiyar na da nufin haɓakawa da haɓaka ƙwararrun ƙwararrun jama'a da gyaran muhalli a Gabashin Uttar Pradesh, Arewacin Bihar da yankin Vindhyan na Uttar Pradesh da Madhya Pradesh.

Cibiyar Binciken Daji Don Gyaran HalittuCibiyar Binciken Daji don Gyaran Halittu
Bayanai
Iri jami'a
Ƙasa Indiya
Mamallaki Indian Council of Forestry Research and Education (en) Fassara
Tarihi
Ƙirƙira 1992

Ayyukan bincike

  • Shirin Inganta Hannun Jari (PSIP)
  • Mayar da sharar gida
  • Haɓaka Samfuran Agro-Forestry
  • Mayar da wuraren hakar ma'adinai ta hanyar dazuzzuka
  • Yawan Haɓakawa na Ecosystem
  • Nazarin a kan mutuwar Shisham

Duba kuma

  • Majalisar Indiya ta Binciken Gandun daji da Ilimi
  • Van Vigyan Kendra (VVK) Cibiyoyin Kimiyyar Daji

Manazarta

Tags:

IndiyaUttar Pradesh

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

Lamin YamalAbubakar ImamZakkaMuhammad Bello YaboBiologyAli Ben SalemAdamHaboSha'irTaimamaKirkirar Basira (Artificial Intelligence)Faith IgbinehinAisha BuhariBBC HausaAl-BattaniRabi'a ta BasraBidiyoWakilan Majalisar Taraiyar Najeriya daga KanoJihar YobeAfirka ta YammaUmaru Musa Yar'aduaZainab AbdullahiAzamcin tsaftar muhalliJerin gidajen rediyo a NajeriyaSoKuɗiKuwaiti (ƙasa)Alhaji Muhammad Adamu DankaboMaryam MalikaAminu Waziri TambuwalLarabawaAbdullahi Umar GandujeAmalankeBrazilAliyu Magatakarda WamakkoMamayewar Rasha a Ukraine na 2022Attahiru BafarawaVictoria Chika EzerimMaitatsineAishwarya RaiMasarautar Sarkin Musulmi, SokotoShukaMohammed Amin Ben AmorSheik Umar FutiBalbelaDuniyar MusulunciSallahAbdullah ɗan Mas'udPotiskumJakiHussaina Gwambe TsigaiMr442Zazzabin RawayaTarihin HausawaCiwon cikiMichael JacksonChinazum NwosuSao Tome da PrinsipeMatan AnnabiJeddahZaben Gwamnan Jihar Kano 2023Abubakar Yahaya KusadaSanusi Ado BayeroAbincin HausawaSeydou SyIbrahim ShekarauYahudanciBenue (jiha)Shehu KangiwaMuritaniyaWahayiJerin Kamfanonin Ƙasar Afirka ta KuduAmmar ibn YasirKebbi🡆 More