15 June: Ọjọ́ọdún

Osù:| Kínní | Kejì | Kẹta | Kẹrin | Kàrún | Kẹfà | Keje | Kẹjọ | Kẹ̀sán | Kẹ̀wá | Kọkànlá | Kejìlá


Oṣù Kẹfà
Àìkú Ajé Ìsẹ́gun Ọjọ́rú Ọjọ́bọ̀ Ẹtì Àbámẹ́ta
1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30
 
2024

Ọjọ́ 15 Oṣù Kẹfà tabi 15 June jẹ́ ọjọ́ 166k nínú ọdún (167k ní ọdún tódọ́gba) nínú kàlẹ́ndà Gregory. Ó ṣẹ́ ku ọjọ́ 199 títí di òpin ọdún.

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

Agbègbè Ìjọba Ìbílẹ̀ Gúúsù Abẹ́òkútaÌgbéyàwóRihannaB.L. AfakiryeSaint Helena.soTòmátòKárbọ̀nùArewa 24ISO 6523ÌránìÀwọn Agbègbè Ìjọba Ìbílẹ̀ NàìjíríàLionel BarrymoreÀsà ilà kíkọ ní ilé YorùbáOwe YorubaOrílẹ̀ èdè AmericaEuroẸ̀sìn IslamÍslándìÀtòjọ àwọn ọmọ ilé-ìgbìmọ̀ aṣojú-ṣòfin Nigeria ti ọdún 2023 sí 2027Èdè PólándìRuth KadiriÀṢÀ ÌKÍNI NÍ ÀWÙJỌ YORÙBÁÈdè HébérùMasẹdóníà ÀríwáÌtòràwọ̀24 OctoberRobert B. LaughlinTallinnMavin RecordsÈdè YorùbáKúbàDolby DigitalPierre NkurunzizaISO 128Kọ́nsónántì èdè YorùbáMọ́remí Ájàṣoro7082 La SerenaCarlos SoubletteSáúdí ArábíàFrançois Fillon23 OctoberOdunlade AdekolaÁljẹ́brà onígbọrọ11 AprilBeirutMemphisOsorkonAmiri BarakaÈdè EsperantoASCIIBill ClintonSílíkọ́nùAbẹ́òkúta22 SeptemberJúpítérìItan Ijapa ati AjaWikisourceBaltimore🡆 More