11 June: Ọjọ́ọdún

Osù:| Kínní | Kejì | Kẹta | Kẹrin | Kàrún | Kẹfà | Keje | Kẹjọ | Kẹ̀sán | Kẹ̀wá | Kọkànlá | Kejìlá


Oṣù Kẹfà
Àìkú Ajé Ìsẹ́gun Ọjọ́rú Ọjọ́bọ̀ Ẹtì Àbámẹ́ta
1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30
 
2024

Ọjọ́ 11 Oṣù Kẹfà tabi 11 June jẹ́ ọjọ́ 162k nínú ọdún (163k ní ọdún tódọ́gba) nínú kàlẹ́ndà Gregory. Ó ṣẹ́ ku ọjọ́ 203 títí di òpin ọdún.

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

Tampa, FloridaWikiÀwọn Ìdíje Òlímpíkì Ìgbà Oru 1920The New York TimesÀṣà Yorùbá12 OctoberFloridaJacques MaritainAakráÌjíptìÈdè LátìnìAlexander PushkinJẹ́ọ́gráfìFacebookAustríàÌladò PanamáIlorinFelix OhiwereiSátúrnùÌbàdànÀsà Ìgbéyàwó ní ilè YorùbáFrancisco FrancoErékùṣù Brítánì OlókìkíTheodor AdornoEuropeTwaMinskÀkúrẹ́Agbègbè àkókòÌhìnrere JòhánùSantiagoList of language regulatorsMassEswatiniKarachiNọ́mbà tóṣòroFIFA202427 DecemberApapaIrinLisbonÀwọn ará Jẹ́mánìKirgistaniÌsọ̀kan Sófìẹ̀tìÌgbà Ọ̀rdòfísíàÀtòjọ àwọn orílẹ̀-èdè Olómìnira àgbáyéGíríìsìFidio ereGuayaquilOjúewé Àkọ́kọ́InternetÈdè FaranséÈkóOjúọ̀run ayéMẹ́tàlìBeninHamburgOrílẹ̀ èdè AmericaErékùṣù Àjínde11 MayFrançois AragoÒkun ÁrktìkìJẹ́mánìÀdìtú Olódùmarè.st🡆 More