26 June: Ọjọ́ọdún

Ọjọ́ 26 Oṣù Kẹfà tabi 26 June jẹ́ ọjọ́ 177k nínú ọdún (178k ní ọdún tódọ́gba) nínú kàlẹ́ndà Gregory.

Osù:| Kínní | Kejì | Kẹta | Kẹrin | Kàrún | Kẹfà | Keje | Kẹjọ | Kẹ̀sán | Kẹ̀wá | Kọkànlá | Kejìlá

Oṣù Kẹfà
Àìkú Ajé Ìsẹ́gun Ọjọ́rú Ọjọ́bọ̀ Ẹtì Àbámẹ́ta
1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30
 
2024

Ó ṣẹ́ ku ọjọ́ 188 títí di òpin ọdún.

Isele

Ibi

Iku

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

BitcoinYorùbáElisabeti KejìGúúsù Amẹ́ríkàLouis 14k ilẹ̀ Fránsì2022NàìjíríàFrench languageBachir Gemayel24 MarchKárbọ̀nùÈdè PólándìTope AlabiẸ̀yà ara ìfọ̀ÒṣùpáÌbálòpọ̀1 JulyNASA2984 ChaucerWarsawF26 MarchÀjàkálẹ̀ àrùn COVID-19 ní ilẹ̀ NàìjíríàKenyaÒrò àyálò YorùbáÀrokòÀjákálẹ̀ àrùn káàkiriayé èrànkòrónà ọdún 2019 2020SociologyJoseph Ayọ́ BabalọláTelluriumEwìLudwig van Beethoven5 DecemberÌlàoòrùn Jẹ́mánìÀṣà YorùbáNew ZealandPeléKàsàkstánÀrún èrànkòrónà ọdún 201931 Oṣù Kẹta(6086) 1987 VULinda IkejiQuartzÈdè Lárúbáwá2021AmmanÀtòjọ àwọn olórin ilẹ̀ NàìjíríàWikipediaHugo ChávezInternetIgbó OlodùmarèAustrálíà10 MarchOṣù Kínní 121 Oṣù KẹtaWikinewsISO 3166-1Shinzō AbeÌpínlẹ̀ Delta23 JulyBeirutMàláwìTakahashi KorekiyoItan Ijapa ati AjaToronto27 Oṣù Kẹta🡆 More