Patrick Vieira

Patrick Vieira (an haife shi a shekara ta 1976 a birnin Dakar, a ƙasar Senegal) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa.

Ya buga wasan ƙwallon ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1997 zuwa shekara ta 2009.

Patrick Vieira Patrick Vieira
Patrick Vieira
Rayuwa
Cikakken suna Patrick Paul Vieira
Haihuwa Dakar, 23 ga Yuni, 1976 (47 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Cannes (en) Fassara1993-1995492
Patrick Vieira  A.C. Milan1995-13 ga Augusta, 199620
Patrick Vieira  France national under-21 association football team (en) Fassara1995-199670
Arsenal FC14 ga Augusta, 1996-200540633
Patrick Vieira  France national association football team (en) Fassara1997-20091076
Patrick Vieira  Juventus FC (en) Fassara2005-2006315
Patrick Vieira  Inter Milan (en) Fassara2006-2010919
Manchester City F.C.2010-2011283
 
Muƙami ko ƙwarewa defensive midfielder (en) Fassara
Nauyi 82 kg
Tsayi 192 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1352849

HOTO

Tags:

DakarFaransaSenegalƘwallon ƙafa

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

KirariTambarin NijarSoWainar FulawaHarshen ZuluTauhidiAhmad Mai DeribeAbdullahi Baffa BichiSeydou SyJean-Luc HabyarimanaAljannahAminu KanoRabi'u DausheБJiminaMai Mala BuniBello Muhammad BelloKebbiAureCocin katolikaSankaraKasuwaRihannaRamadanVictoria Chika EzerimIndonesiyaFassaraJihar YobeFalalar Azumi Da HukuncinsaJerin jihohi a NijeriyaHabaiciTarihin Annabawa da SarakunaBalaraba MuhammadKairoHassana MuhammadShan tabaFaith IgbinehinGarba NadamaMuhammadu BasharKareSalatul FatihBosnia da HerzegovinaUmar Tall Ɗan (ƙwallon ƙafa)Jerin Sunayen Gwanonin Jihar BauchiSojaAnnabi IsahTsayar da ciwon HailaAminu Ibrahim DaurawaJerin AddinaiGrand PEnugu (jiha)ZazzauNas DailyJohn AdamsAzumi a MusulunciDutseAdamGombe (jiha)MusulmiSarakunan Saudi ArabiaBenedict na Sha ShidaSallahJerin Gwamnonin Jahar SokotoDelta (jiha)Lucy EjikeTekun IndiyaEsther Eba'a MballaCiwon nonoQiraʼatAfirkaKoken 'Yancin Siyasar Aljeriya na 1920MazoArewa (Najeriya)Yaƙin Duniya na I🡆 More