Bëj-Gànnaaru Tugal

Bëj-gànnaaru Tugal mooy wàll gu Bëj-gànnaar gu goxu Tugal.

ni nuy xoolee Bëj-gànnaaru Tugal daa bariy fànn.

Bëj-Gànnaaru Tugal
réewi Bëj-gànnaaru Tugal ci gisiin gu néewal gi mooy yolet gu ñor gi, Gisiin gu yaa gi mooy gu leer gi

Gisiin wu néewal gi

Yii ñooy réew yi fa ne:

Ñii la ñuy woowee Réewi bëj-gànnaar yi

Gisiin wu yaa wi

Yii ñooy réew yi fa ne:

Gisiin wu MR

Su ñu sukkandikoo ci ni ko Mbootaayu Réew yi gisee, Yii ñooy réew yi ne ci Bëj-gànnaaru Tugal:

Diwaani Tugalasi
Bëj-Gànnaaru Tugal  Asi      Diwaan yu MR: Diggu Asi · Penku Asi · Bëj-saalum-penku Asi · Ron-goxu End
Yeneen diwaan: Penku gu Sori · Penku gu Diggu · Penku gu Jege · Sibeeri
Tugal      Diwaan yu MR: Sowwu Tugal · Bëj-saalumu Tugal · Penku Tugal · Bëj-gànnaaru Tugal 
Yeneen diwaan: Kókaas · Géej gu Diggu · Skandinaawi

Tags:

Tugal

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

AntipatarisMbëjtekkaaralIniwersite Gaston Berger Bu NdarKap WeertSyktyvkar1 KorentConfuciusMëfër mi (rabu àll)Penku gu SoriAhmadou BambaBreesilSinemaaEsloweeniEslowaakiKongóo-BrasaawiilAmsterdamSahrul ProjecttIspaañNguur-Yu-BennooNataalDéteeluXam-xamSingapoorMbàmbulaanug AtlasKot DiwaarXam-xami nite ak mboolaayJantLat JoorOngiriPolineesiGéejAmmanCiipërDereetNjamenaArsantinAwa Mari Kol SekkKaledooni-Gu-BeesYewwute gu ndefarNiseerSaambiSenegaalGoxDibéerCosaanMerkuurSuwisImbraatóor gu GanaElen Jonson SërliifQueenInternetTogóoJulius CaesarKosta RiikaBuumWërlaaySeggCharles DarwinJigéenDugóor🡆 More