Ìwé Hóséà

Ìwé Hóṣéà jẹ́ ìwé Bíbélì Mímọ́ tó ń ṣàfiwé ìfẹ́ Hóṣéà sí aya rẹ̀ tó dẹ́ṣẹ̀ àgbèrè, tí ó ṣì fẹ́ràn tó sì gbà tọwọ́-tẹsẹ̀ padà.

Tí ó sì jẹ́ wí pé, ní tòótọ́ àwọn ọmọ Ísírẹ́lì apá àríwá Jerúsálẹ́mù ní ọ̀rọ̀ náà ń pàrọwà sí pé àánú Ọlọ́run ń bẹ láti gbàlà, ràpadà, túnṣe àti fẹ́ gbogbo àwọn ènìyàn rẹ̀ káàkiri wà títí tí wọ́n bá tan orísun wọn padà sí i.

Ìwé Hóséà
Ìwé Hóṣéà.

Itokasi

Tags:

Bíbélì Mímọ́

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

Jay-ZTurkeyHerbert C. BrownGúúsù ÁfríkàẸ̀yà ara ìfọ̀Ahmed Abdallah Mohamed SambiÀmì ọ̀pá àṣẹ ilẹ̀ Sòmálíà29 OctoberÀwọn ọmọ Áfíríkà Amẹ́ríkàJuliu KésárìIPhoneWestern Roman EmpireUAláṣẹ Ìjọba Orílẹ̀-èdè PalẹstínìIrak28 AprilMaria BraimohỌbáfẹ́mi Awólọ́wọ̀ParisiNelson Mandela27 JulyXEsperantoMaya AngelouZlatanÀsìá ilẹ̀ Ilẹ̀gẹ̀ẹ́sìPhillip Allen SharpPearl ThusiJorge Pacheco ArecoOwe YorubaÀtòjọ àwọn òrìṣà YorùbáAisha YesufuÌgèTrentonUNESCOAdo EkitiÌtàn ilẹ̀ NàìjíríàTunde IdiagbonDNAÒfin Mẹ́wàá.twÌpínlẹ̀ ÒgùnNicolaas Bloembergen3859 BörngenISO 220007 JulyMarie-Joseph Motier, Marquis de LafayetteBitcoinISO 5964Higgs bosonNew JerseyLos AngelesLuis Carrero BlancoÌtàn àkọọ́lẹ̀ YorùbáOmobola JohnsonÀsìá ilẹ̀ Dẹ́nmárkìTunde Nightingale1341 EdméeList of countries by percentage of water areaToyin Adewale-GabrielSístẹ́mù ajọfọ̀nàkò jẹ́ọ́gráfìNeanderthalPeter ObiRichard Pryor🡆 More