Samowaa

Saamowa (Etaa bu Moomboppam bu Saamowa) : réewu Oseyaani

Samowaa
Raaya bu Samowaa Kóót bu aarms bu Samowaa
Barabu Samowaa ci Rooj
Barabu Samowaa ci Rooj
Dayo 2 944 km2
Gox
Way-dëkk 284 083 nit
Fattaay 60 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Apia
13° 35′ Bëj-saalum
     172° 20′ Sowwu
/ -13.583, -172.333
Làkku nguur-gi wu-angalteer, wu-samowaa
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Samowaa
Lonkoyoon bu Samowaa   Samowaa

Logo Commons

Xool it Wiki Commons

Tags:

OseyaaniRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

AyubésPariMelaneesiSëngWatikaa (péy)AfritugalasiDaanaka-dunSalbadoorTarrafalElen Jonson SërliifMarokLimu réewi àdduna biYamooGireesWallis ak FutunaMburuYuusu NduurBiibëlAfrig gu Bëj-saalumBeliisGaambi1. Liig - SalCorecaIraakRéewum Popileer bu SiinAraabWu-ispaañKopenagenUetersenUkreen.roXëtu webDiineCiinPalauCharles DarwinSeex Anta JoobDisambarMelosuufWu-faraasGaboroneYolaakonPenku gu JegeCS MindelenseJollasuKiswahiliIsraayilFeppsaalFootballSenegaalBelsikDiggu AamerigTembteTuxalSattumbarCeddoJimbulangOngiriUraanusMuriidulaa🡆 More