Brasawil

Brasawil mooy péeyu réewum Kongóo. Làkk yees fay wax ñooy Lingala ak munukutuba|

Wiki Brasawil
Wiki
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wiki taxawal
Brasawil
Brasawil
Skyline of {{{official_name}}}
Réew Brasawil Kongóo
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
4° 16′ 4″ Bëj-saalum
     15° 16′ 31″ Penku
/ -4.26778, 15.27528
way-dëkk 1 018 541 nit
atum way-dëkk 2 001
Rëyaay 100 km²
Barabalub Brasawil ci Kongóo
Brasawil
Brasawil

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

WikipediaSaytubiddiwKore gu Bëj-saalumFiijiIrlaandKullu-kulluYolaakonTiniisiEscudo Kap WeertMaasFK ŽalgirisGayndeNeptuunLisbonYoonu muritÀllarbaIzhevskJuróom ñaarXareb Àdduna bu NjëkkBulgaari1. Liig - Santiago gu bëj-saluumuKamerunMeningiteIspaañÑaareelu Xareb ÀddunaAfganistaanKopenagenKosta RiikaTimoor gu PenkuBetfaseSudaanAtParaguwaayWéyalBuumMbëjtekkaaralFànnJàngu Yéesu bu Dëggu biToolu mbëjSaambiLat JoorEsperantoSiddeem pomKopparBulCoppiteg wéñumeññetWatikaa (péy)Wu-angalteerSuweEswatiniEslowaakiCharles DarwinFaraasBreesilSalaanÓstraaliAtenCiipërMartinikWiyenNdombo gu mbëj🡆 More