Arsantin

Argentiin (Republik bu Argentiin) : réewu Aamerig

Arsantin
Raaya bu Arsantin Kóót bu aarms bu Arsantin
Barabu Arsantin ci Rooj
Barabu Arsantin ci Rooj
Dayo 2 780 400 km2
Gox
Way-dëkk 40 117 096 nit (2010)
Fattaay 14,4 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ

Cristina Fernández de Kirchner
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Buenos Aires


Làkku nguur-gi Ispaañol
Koppar Peso argentino
Turu aji-dëkk
Telefon
   Arsantin

Arsantin
Salta

Logo Commons

Xool it Wiki Commons

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

TarrafalXartumXaralaymbëjFontainhas (Kap Weer)Weeri wolofCeeb u jënNjëkk-taariixMbootaayu Réewi Jullit yiMeeXam-xamu nosukaayEndoneesiCabeça dos TarafesPenku AsiKore gu Bëj-saalumAlmaañGunóorFaraasWolofFC PortoSuweedIsfahanDiiwaanu KawlaxNamibiFilmi ci wollofAraabAyubésBawolSuraas (wirgo)CuubLuksambuurPragBagdadWay-dëkkTangorJordaaniMakaawWommatiinu mbëjAngolaaNdaté Yalla MbodjJulius CaesarGeñoFundo das FigueirasLinuxGaboŋWorld Wide WebÑayBipolar disorderDisambarBetani bu YurdanJanela (Kap Weert)DooleranduPëlNgaté yénnöAsiTus-wu-taxawYamooWërlaayShanghaiThanh HoaMóritaaniDiine🡆 More