Faris

Sakamakon bincike na Faris - Wiki Faris

Akwai shafin "Faris" akan wannan Wiki Hausa / هَوُسَ. .

Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)
  • Thumbnail for Faris
    Faris babban birni ne kuma birni mafi yawan jama'a na Faransa, tare da ƙididdiga na hukuma na mazauna 2,102,650 tun daga 1 ga Janairu 2023 a cikin yanki...
  • Achmad Faris Ardiansyah (an haife shi a ranar 3 ga watan Yuli shekarar ta 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka...
  • Faris Abdalla Mamoun Sawedy (an haife shi 19 ga Fabrairu 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida...
  • Hamza Abu Faris (Larabci: حمزة أبوفارس‎), malami ne kuma ɗan siyasa ɗan ƙasar Libya wanda aka haife shi a Msallata a ranar 13 ga watan Janairu 1946. Abdurrahim...
  • Abu Faris Abdallah, wanda akewa laƙabi da al-Wathiq Billah (a shekarar 1564-1608) ya kasance mai mulkin daular Saadi. Ya kasance ɗayan sonsa ofan Ahmad...
  • Thumbnail for Anne Hidalgo
    Anne Hidalgo (category Shugabannin birnin Faris)
    Anne Hidalgo (an haife ta a ran sha tara (19) ga watan Yuni, a shekara ta 1959), ita ce shugabar birnin Faris (Faransa), daga zaɓenta a shekarar 2014....
  • Thumbnail for Air France
    Sama Faransa) kamfanin zirga-zirgar jirgin sama ne mai mazauni a birnin Faris, a ƙasar Faransa. An kafa kamfanin a shekarar 1933. Yana da jiragen sama...
  • Thumbnail for Eiffel Tower
    faransanci|tuʁ‿ɛfɛl|) wani wrought-iron lattice tower dake a Champ de Mars a birnin Faris, ƙasar Faransa. An mata suna ne da sunan injiniyan da kamfaninsa suka tsara...
  • Thumbnail for Sadegh Hedayat
    Sadegh Hedayat (17 ga Fabrairu, 1903, a Tehran - 9 ga Afrilu, 1951, a Faris ) marubuci ne kuma mai fassara ɗan Iran. Ya kasance farkon sahun gaba a rubutun...
  • Thumbnail for Sylvain Tesson
    Tesson (an haife shi a ran 26 ga watan Afrilu a shekara ta 1972 a birnin Faris, a ƙasar Faransa) ɗan tafiya da marubucin Faransa ne. Wannan Muƙalar guntuwa...
  • duniya wajen zane kuma tana zaune a ƙasar Ajantina. An haifetane a garin Faris babban birnin Faransa, ita ɗiya ce game aikin ɗaukan hoto me suna Ronaldo...
  • Thumbnail for Laurent Fabius
    fabiyus/] ɗan siyasan Faransa ne. An haife shi a shekara ta 1946 a garin Faris, wanda yake kaaar Faransa. Laurent Fabius firaministan kasar Faransa ne...
  • Thumbnail for Manon Bresch
    Bafaranshiyar Kamaru. Bresch ta halarci makarantar wasan kwaikwayon Cours Florent a Faris har tsawon shekaru goma sha biyu. Iyayenta 'yan asalin Kamaru ne kuma ta...
  • mugu, amma mai kirki, mai laifi. Ahmed El Sakka - Tito Hanan Tork - Nour Amr Waked - Faris Khaled Saleh - Refaat El Sokkary Ashraf Meselhy Tito on IMDb...
  • Thumbnail for HEC Paris
    HEC Paris makarantar kasuwanci ce mai zaman kanta da ke a yankin kudancin Faris, Faransa. An kafa makarantar ne a cikin 1881 ta Cibiyar Kasuwanci a Paris...
  • matsayin mai bincike na Cibiyar Nazarin Kimiyya ta National de la Recherche a Faris. Daga 1988 zuwa 1999, ya koyar a Ecole Nationale d'Ingenieurs de Tunis ...
  • Thumbnail for Atlas bawa
    sauran alamomi a cikin takardun Michelangelo, su ne Fursunonin biyu na Faris, waɗanda (tun daga ƙarni na 19) aka san su da “Barori”: Bawan Mutuwa da...
  • Taheyya Kariokka a matsayin Shajar al-Durr Mahmoud el-Meliguy a matsayin Faris ad-Din Aktai Farid Shawki a matsayin Bltai Mahmoud el-Meliguy a matsayin...
  • Thumbnail for Abdou Sidikou
    kammala karatunsa a shekarata 1956, kuma ya fara aiki a Asibiti na Seine a Faris, sannan kuma ya zama babban Masanin harhaɗa magunguna a Asibitin Ƙasa (Niamey)...
  • wasu 'yan watanni a ƙarshen 2005. Vocalist Bobby Reeves da guitarist Ed Faris, dukansu daga Level band, an ɗauke su don shiga su ma, amma kawai sun fitar...
Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

Jerin Sunayen Gwamnonin Jihar BornoCrackhead BarneyHassana MuhammadGado a MusulunciFrancis (fafaroma)Lilin BabaMaɗigoBabban 'yanciKasancewaMasarautar Sarkin Musulmi, SokotoBuzayeGaisuwaSamkelo Celebq93sMaleshiyaHadi SirikaWakilan Majalisar Tarayyar Najeriya Daga SokotoAhmed MusaNasir Ahmad el-RufaiBornoHadiza MuhammadSana'ar NomaLizelle LeeGajimareMoroko2020Yankin Arewacin NajeriyaIndonesiyaZainab AbdullahiJoy IrwinIngilaNasarawaRobyn SearleMamman DauraAljeriyaStanislav TsalykSunmisola AgbebiTarken AdabiTarihin Ƙasar IndiyaIndiyaStacy LackayMaiduguriCarles PuigdemontMieke de RidderLarabawaMusa Dankwairoranar mata ta duniyaKatsina (jiha)Karin maganaKajal AggarwalJerin ƙasashen AfirkaAlejandro GarnachoAminu Waziri TambuwalRashtriya Swayamsevak SanghAlgaitaKalmaTuraren wutaAbubakar RimiAzontoShehu Musa Yar'AduaNonkululeko MlabaAngo AbdullahiJerin Sunayen Gwamnonin Jihar KanoSarauniya AminaYobeInyamuraiEvani Soares da Silvavietnam🡆 More