Jiha New York Tarihi

Sakamakon bincike na Jiha New York Tarihi - Wiki Jiha New York Tarihi

Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)
  • Thumbnail for New York (jiha)
    New York jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Arewa maso Gabashin ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta 1788, Babban birnin jihar New...
  • Thumbnail for New York (birni)
    New York birni ne, da ke a jihar New York, a ƙasar Tarayyar Amurka. Shi ne babban birnin jihar New York. Bisa ga ƙidayar jama'a a shekara ta 2017, jimilar...
  • Cayuga ƙauye ne a gundumar Cayuga, New York, Amurka. Yawan jama'a ya kasance 549 a ƙidayar 2010. ƙauyen ya samo sunansa daga ƴan asalin ƙasar Cayuga da...
  • Thumbnail for Greenburgh, New York
    Greenburgh birni ne, da ke yammacin yankin Westchester County, New York . Yawan jama'a ya kai 95,397 a lokacin ƙidayar 2020. Greenburgh ya haɓaka tare...
  • Thumbnail for Kaduna (jiha)
    samu wannan sunan ne a Allah ya azurta ta da makarantu na Ilimi, Kaduna jiha ce dake a Arewacin Najeriya. Babbar cibiyar birnin Jihar na da suna Kaduna...
  • Thumbnail for Ohio (jiha)
    Ohio jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Arewa maso Gabashin ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta 1803. Babban birnin jihar Ohio,...
  • Thumbnail for Alden (village), New York
    Alden ƙauye ne a gundumar Erie, New York, Amurka. Yawan jama'a ya kai 2,605 a ƙidayar 2010. Yana daga cikin yankin Buffalo – Niagara Falls Metropolitan...
  • Thumbnail for East Kingston, New York
    Kingston ƙauye ne (kuma wurin da aka tsara ƙidayar ) a cikin Ulster County, New York, Amurka. Yawan jama'a ya kai 276 a ƙidayar 2010. East Kingston yana cikin...
  • Thumbnail for Arkansas (jiha)
    Arkansas jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Kudu maso Gabashin ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta alib 1836. Babban birnin jihar...
  • Thumbnail for New Hampshire
    New Hampshire jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Arewa maso Gabashin ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta 1788. Babban birnin jihar...
  • Thumbnail for New Mexico
    New Mexico jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Kudu maso Yammacin ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta 1912. Babban birnin jihar...
  • Thumbnail for Maryland
    Maryland (sashe Tarihi)
    National Battlefield Memorial - memorial Antietem Monument Maryland. 34th New York Infantry Monument at Antietam Ocean City firefighter memorial Washington...
  • Thumbnail for Jennings Cottage
    Jennings Cottage gida ne na magani na tarihi wanda ke a tafkin Saranac a cikin garin Harrietstown, gundumar Franklin, New York. An gina shi kimanin 1897 kuma...
  • Thumbnail for Fatimah Tuggar
    "Masarauta / Jiha: 'Yan Artists Suna Haɗuwa da Duniya" (Gidan Hoto na Cibiyar Digiri, Jami'ar City ta New York) (2000) "Shayari da Powerarfi" (Gidan Tarihi na Zamani...
  • babbar jami'ar Columbia da ke New York City, New York, Amurka inda ta kammala da digirin farko na ilimin kere kere ( Tarihi da Kimiyyar Siyasa ). Kai tsaye...
  • Thumbnail for Lower Manhattan
    ko Downtown New York, yanki ne na kudu maso kudu na Manhattan, gundumar tsakiyar kasuwanci da al'adu. Unguwar ita ce wurin haifuwa ta tarihi kuma tana aiki...
  • Thumbnail for Jumel Terrace Historic District
    Tarihi ta Jumel Terrace ƙaramar birnin New York ce kuma gundumar tarihi ta ƙasa wacce ke a unguwar Washington Heights na Manhattan, Birnin New York....
  • Thumbnail for Missouri (jiha)
    Missouri jiha ne daga jihohin ƙasar Tarayyar Amurka, a Tsakiyar ƙasar. Jihar Tarayyar Amurka ne daga shekara ta 1821. Babban birnin jihar Missouri, Jefferson...
  • Ogidan ya halarci Jami'ar New New Mexico da ke Portales, NM, Amurka. Ya kammala gajeriyar aiki a Jami'ar Jiha ta New York, a Buffalo, NY, Amurka. Tade...
  • Thumbnail for Chibok
    Chibok (sashe Tarihi)
    of censusapees in Nigeria Add to Worries About Other Kidnapped Girls". New York Times. Retrieved May 15, 2014. "Most of the Chibok residents are Christians...
Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

MaiduguriNelson MandelaHujra Shah MuqeemJerin ƙauyuka a jihar SakkwatoMisraHarsunan NajeriyaTeshieMaliAishwarya RaiRonaldinhoAkureGaya (Nijeriya)Abdullahi AdamuMohammed Badaru Abubakar1983MangoliyaWataMuhammad Al-BukhariKhalid ibn al-WalidGidan Caca na Baba IjebuBuzayeMomee GombeUsman Ibn AffanMakkahMasarautar Sarkin Musulmi, SokotoTsibirin BamudaAminu AlaSunayen Kasashen Afurka da Manyan Biranansu da kuma Tutocinsu TutocinsuDuniyaDan-MusaMuhuyi Magaji Rimin GadoFemi GbajabiamilaAlwalaHamisu BreakerBola TinubuHaƙƙin Mata Saddam Hussein's IraqSahih MuslimIbrahim BabangidaJerin Sunayen 'yan majalisar wakilan Najeriya, 2019–2023IspaniyaLeonardo da VinciMasallacin tarayyar NajeriyaNijar (ƙasa)Cristiano RonaldoMaryam Bukar HassanSallar Matafiyi (Qasaru)ManchesterJNNaziru M AhmadKaabaGamal Abdel NasserFRuwan BagajaNeja DeltaAbincin HausawaAlhassan DantataZazzauNiameyAzumi a MusulunciMuhammad Nuru KhalidMadobiIbrahim GaidamMasaraKarl MumbaNuhuSafiya MusaMogakolodi NgeleLaylah Ali OthmanUba SaniAthensƘabilar KanuriJihar RiversMuhammadu Bello🡆 More