Harshen Faransanci

Sakamakon bincike na Harshen Faransanci - Wiki Harshen Faransanci

Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)
  • Thumbnail for Faransanci
    Faransanci (da Faransanci français; da Turanci French) harshe, ne da keda asali daga ƙasar Faransa kuma ya yadu ne a duniya sakamakon shaharar da mutanen...
  • Thumbnail for Harshen Faransanci a Lebanon
    Faransanci harshen gama gari ne wanda ba na asali ba a cikin ƙasar Labanon, tare da kusan kashi 50% na yawan jama'ar Faransanci. Wata doka ta ƙayyade...
  • Thumbnail for (ilimin harshe) a faransanci
    nau'ikan da aka haɗa a ƙarƙashin kalmar "Franconian", haɗin kai da harshen Faransanci, wanda Franks ke magana, ba a sani ba. Babban canjin baƙar fata na...
  • Thumbnail for Harshen Latin
    Ispaniyanci, Faransanci, and Romaniyanci. Latin, Harshen Girka, da Faransanci sunada kalmomin da asalinsu daga sune a Yaren ingilishi. Musamman harshen Latanci...
  • Thumbnail for Benin
    arewaci (650 )km , kuma tsawanta daga gabance, zuwa yammace ( 110 ) km, harshen Faransanci shi ne yaren ƙasar, tana da yawan mutane kimanin (4,418,000 ) a shekara...
  • 1990, kuma wasu 20,000 a Zambia a 2010. Ana amfani da shi azaman harshen Faransanci a gabashin Angola Instituto de Línguas Nacionais (Cibiyar Harsuna...
  • Thumbnail for Iri-iri na Harshen kuramen Amurka
    Harshen Kurame na Amurka (ASL) ya bunkasa a Amurka, ya fara ne a matsayin cakuda yarukan kurame na gida da Harshen Kurame na Faransanci (FSL). Hanyoyin...
  • Thumbnail for Kebek (lardi)
    851, bisa ga ƙidayar shekara 2017. Babban birnin Kebek ne. Harshen yankin Kebek Faransanci ne. Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna...
  • Thumbnail for Harshen Punjab
    kanada, shi ne harshe na biyar da aka fi amfani da shi bayan harshen Turanci , da Faransanci , da Mandarin da kuma Cantonese. Kuma akwai masu yaren da dama...
  • Deux cercles ya lashe lambar yabo ta Trillium Book don almara na harshen Faransanci a cikin a shekara ta 2010, kuma littafinsa La main d'Iman ya lashe...
  • Thumbnail for Kogin Sine
    Kogin Sine ko Kogin Sine (Siin a harshen Serer ;La Rivière Sine a cikin harshen Faransanci) kogi ne a ƙasar Senegal .Yana gudana zuwa cikin Tekun Atlantika...
  • da ake magana da shi a Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya sannan kuma shi ne harshen hukuma na ƙasar. Ana amfani dashi azaman yaren yare a duk faɗin ƙasar kuma...
  • magana a gabashin Venezuela, Guyana, Suriname, da Faransanci Guiana . Shi ne babban yaren dangin harshen Arawakan. Lokono harshe ne mai aiki-tsaye . Lokono...
  • haka ba haka ba ne. Kar at Ethnologue (18th ed., 2015) (subscription required) (Faransanci) Bayani na harshe na kar: harshen Senoufo na Burkina Faso....
  • harshe ne (harshen alamar 'samfurin'), kodayake wanda ya haɓaka ta hanyar yaduwa daga yaren alamar da ke akwai, wataƙila Harshen Alamar Faransanci . An ba...
  • Thumbnail for Harshen Fon
    Delafosse a Taskar Intanet (a Faransanci) Hammarström, Harald; Forkel, Robert; Haspelmath, Martin, eds. (2017). "Harshen Fon". Glottolog 3.0. Jena, Germany:...
  • Gabashin ya ƙunshi yaren Zaghawa da harshen Berti. Yarukan da ake magana a Chadi da Nijar suna da tasirin Faransanci yayin da yarukan da ake magana a Libya...
  • ƙabilar da ke magana da yaren, kuma masu jin harshen ba su yarda da harshen ba. Harshen Tampulma shine harshen mutanen Tamprusi. Kabilar Tamprusi tana yankin...
  • Thumbnail for Hassan Aourid
    cikin harshen Larabci da Faransanci. Ya rubuta litattafai rabin dozin: Tattaunawa Mai Kyau (2015) Morisco (an buga shi cikin harshen Faransanci a 2011...
  • Thumbnail for Celine Dion
    kyawun siyar da mai rikodin din Kanada, kuma mafi kyawun iya fasahar harshen Faransanci na kowane lokaci. Kiɗanta sun haɗa nau'o'i irin su pop, rock, R&B...
  • nufin kishiyar mace wanda Allah ya halarta namiji ‎(n.) tamatā Faransanci: masculin Harshen Portugal: masculino Ispaniyanci: masculino Larabci: مُذَكَّر
Duba (baya 20 | ) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

LibyaElon MuskMuhammadu Sanusi IHaruffaCartier DiarraImam Malik Ibn AnasMaganin shara a ruwaGrand PMaryam HiyanaUwar Gulma (littafi)Tattalin arzikiGaɓoɓin FuruciMoscowZakiAl'adaƳan'uwa MusulmaiYaƙin Duniya na IIAjamiOga AmosCiwon sanyiMan shanuJinin HaidaƘarama antaSallolin NafilaKhalid ibn al-WalidKhomeiniBukukuwan hausawa da rabe-rabensuGirka (ƙasa)Ciwon hantaGawasaMuhammad gibrimaMaryam AbachaAminu Bello MasariZambiyaBasirZumunciAuta MG BoyTarihin DauraDagestan2012Wakilan Majalisar Tarayyar Najeriya Daga SokotoJerin Sarakunan KanoSallar NafilaHadiza MuhammadMain PageHausawaMadinahJerin Sunayen Gwamnonin Jihar JigawaIstiharaKazaHannatu MusawaYanar gizoCiwon Daji Na BakaAmina UbaHauwa MainaRuwan samaBakan gizo2009Manchester City F.C.Luka ModrićSiriyaLandanAzerbaijanAdamawaRashaAl'aurar NamijiMurtala NyakoKalma me harshen damoMakkahBeverly LangGwiwaMamman DauraMaruru🡆 More