Tirinidaad Ak Tobaago

Tirinidaad ak Tobaago (Republik bu Tirinidaad and Tobaago) : réew Aamerig

Tirinidaad ak Tobaago
Raaya bu Tirinidaad ak Tobaago Kóót bu aarms bu Tirinidaad ak Tobaago
Barabu Tirinidaad ak Tobaago ci Rooj
Barabu Tirinidaad ak Tobaago ci Rooj
Dayo 5 128 km2
Gox
Way-dëkk 1 047 366 nit
Fattaay 215 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw

Làkku nguur-gi
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Tirinidaad ak Tobaago
Lonkoyoon bu Tirinidaad ak Tobaago   Tirinidaad Ak Tobaago

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

BerilGarabXët wu njëkkUulTaaylaandDiiwaanu NdarMbëjfeppAwrilDanmaarkRoogWorld Wide WebEstooniDoxalukaay bu demandooKomoorNiseerDunu FalklandAamerigMaleesiTurks and Caicos IslandsSiinTus-wu-gaarDiiwaan yu BennooMalawiÑaareelu Xareb ÀddunaXi'anJerusalemXewarWikipediaManchester City F.C.Mboor Ak DiineRomaaniBelgradSapoŋWu-angalteerPodgorikaYuusu NduurPolitigSiriGuyAlmasi biFas wKap WeertTëriinuw nosukaayNowembarWay-dëkkSëriñ Basiiru MbàkkeLimu réewi àdduna biBaraleLamanTembte🡆 More