Otris

Ótriis (Republik bu Ótriis) : réew Tugal (Óróop)

Republik Österreich
Republik bu Otris
Raaya bu Otris Kóót bu aarms bu Otris
Barabu Otris ci Rooj
Barabu Otris ci Rooj
Dayo 83 871 km2
Gox
Way-dëkk 8 902 600 nit
Fattaay 106 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Republik
Alexander Von der Bellen
Karl Nehammer
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Wiyen
Làkku nguur-gi Wu-Almaañ
Koppar Euro
Turu aji-dëkk
Telefon
   Otris

Tags:

RéewTugal

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

TansaniDiiwaanu NdakaaruXeltuJawwu jiDunu FalklandRomKomoorOoŋ KoŋRéewum DominikWiyetnaamBëj-gànnaaru AfrigNguur-giIsiptBukkiMàndiŋ mGayndeBaratislawaTirkiOtrisGineWeenusBukarestÓstraaliSeggBennAakimoo jawwu jiKodiwaarEsloweeniSinemaaKajoorBurkinaa FaasoAstrakhanKaledooni-Gu-BeesTimoor gu PenkuAtaliPHPArminaatSingapoorRakkaati-gàmmuAddis-AbebaWikipediaAraabXam-xamu suuf si ak jawwu jiMàngoPapuwaasi-Gine-Gu-BeesWolofGunóor.scMaliKinshasaAlxamesPanamaaŊas (rougeole)BabilonWay-dëkkÀjjumaAlxuraanNguur-Yu-BennooPari.twMàkkaanum mbëjfeppalDaanaka-dunKàllaamaKore gu Bëj-saalumMustafa Kemal AtatürkJeoorji gu Bëj-saalum ak Duni Islaand yi Bëj-saalum🡆 More