Kubaa

Kubaa (Republik bu Kubaa) : réewu Aamerig

Kubaa
Raaya bu Kubaa Kóót bu aarms bu Kubaa
Barabu Kubaa ci Rooj
Barabu Kubaa ci Rooj
Dayo 110 860 km2
Gox
Way-dëkk 11 167 325 nit
Fattaay 101,6 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Hawaana
Làkku nguur-gi wu-ispaañ
Koppar Peso cubano
Turu aji-dëkk
Telefon
   Kubaa

Kubaa dfa nekk ben deukou Aamerig latine .

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

AtIsraayilSiriDuni MarshallWanuatuMelentaanBëj-gànnaaru AfrigSeland-Gu-BeesAlmazánWeenusIsfahanGineIraanWadusJuróom ñettWikbaatukaayNitKubaaAsamaanPortugaalEsloweeniSaint Vincent and the GrenadinesNdajem BerlinAwrilDooleranduGine BisaawóoMinskGoxKaledooni-Gu-BeesArubaMustafa Kemal AtatürkXam-xami nite ak mboolaayGuwaatemalaDavid WoodardUsbekistaanÑayXaralaGόorMbàmbulaanug AtlasWaxsetSomaliMóorisTangorBisaawóoAstrakhanNepaalXam-xamWiyetnaamFeppmaanduNjëkk-xaymàJuróom ñaarDiiwaanu NdarTaariixDiiney AfrigNamibiPremier LeagueJinaxBëj-saalumu AfrigAgaripaYaatuwaayMàndiŋ mMosambikHTMLAngolaaNiseerOsascoDiiwaani SenegaalBermudaMbàmbulaan gu Bëj-saalumS.L. Benfica🡆 More