Kasakistaan

Kasakistaan (Republik bu Kasakistaan) : réewum Tugalasi.

Wiki Kasakistaan
Wiki
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wiki taxawal
Republik bu Kasakistaan
Raaya bu Kasakistaan Kóót bu aarms bu Kasakistaan
Barabu Kasakistaan ci Rooj
Barabu Kasakistaan ci Rooj
Dayo km2
Gox
Way-dëkk nit
Fattaay nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Qasym-Zhomart Toqaev
Alihan Smaiylov
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Astana
Làkku nguur-gi
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Kasakistaan
Lonkoyoon bu Kasakistaan   Kasakistaan

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

KomoorKureelu Mbootayu Xeet yiSenegaalDexBaatukaayGanaarAamerigKongóo-BrasaawiilDuni FaarowDëgërlukaayMbëjKongóo-KinshasaLingoomAretasBarbadosGoxub Dottub Bëj-gànnaarGàncaxSëriñ Abdu Xaadir MbàkkeSuweedKajoorAlxamesGroznyGoloMbàmbulaan Gu-DalDjibril Dio MambétyBabilonQin Shi HuangMbalMaldiifGuwaatemalaTaariixKore gu Bëj-saalumDéteeluTugalNosteg doxiinZurichNiseerNizhny NovgorodTokelauBernWuutuloxo.itBawolNiseeriyaMelosuufug AngolaaMaltNjàngatPragDunu KookNorthern Mariana Islands.jpNosteg jantSankt-PeterburgGaboŋNitDalub webLislaamVladivostokArmeeni🡆 More