Ispaañ

Ispaañ (Ruwaayom bu Ispaañ) : Réewum Tugal (Óróop)

Reino de España
Ruwaayom bu Ispaañ
Raaya bu Ispaañ Kóót bu aarms bu Ispaañ
Barabu Ispaañ ci Rooj
Barabu Ispaañ ci Rooj
Dayo 504 782 km2
Gox
Way-dëkk 46 157 822 nit
Fattaay 89,38 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Madrid
40° 26′ Bëj-gànnaar
     03° 42′ Sowwu
/ 40.433, -3.7
Làkku nguur-gi wu-ispaañ
Koppar Euro
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Ispaañ
Lonkoyoon bu Ispaañ   Ispaañ

Karmat ak delluwaay


Xool it

Jukki yi ci lonku

Lëkkalekaay yu biti

Ispaañ 

Xool it Wiki Commons

Tags:

Ispaañ Karmat ak delluwaayIspaañ Xool itIspaañRéewTugal

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

BetesdaAfrigXaralaymbëjSëriñ Muusaa KAKureelu Mbootayu Xeet yiXam-xamu nosukaayThe BeatlesXeltuSão PauloMàngoDooleranduHepatite BFànnEdirneNdakaaruUulSenegaalSaaru MaryamaMbërbóofŊas (rougeole)Xaralay xibaar ak jokkooToolu mbëjBoa Vista (Kap Weer).scIsiptNdoxMaars (weer)SuufÑaareelu Xareb ÀddunaYoonRéewum Popileer bu SiinCuubXeexNjëkk-taariixKisinawuDawaanu mbëjPoloñTus-wu-taxawNguur-Yu-BennooTugalKocc barma faalYattAsiHTMLSaw Tome ak Preesip.snIsraayilMbëjfeppalÀddunaSahrul ProjecttŞalomIsipt gu yàgg gaMelosuufÓstraaliXët wu njëkkTus-wu-gaarWaxsetWu-faraasAngales🡆 More