Guwaatemala

Guwaatemaala (Republik bu Guwaatemaala) : réewum Aamerig

Guwaatemala
Raaya bu Guwaatemala Kóót bu aarms bu Guwaatemala
Barabu Guwaatemala ci Rooj
Barabu Guwaatemala ci Rooj
Dayo 108,890 km2
Gox
Way-dëkk 14 373 472 nit
Fattaay 134.6 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Cidade da Guatemala
Làkku nguur-gi
Koppar Quetzal
Turu aji-dëkk
Telefon
   Guwaatemala

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

SiriSimiAwrilNjàngatKongóo-KinshasaRomaaniNamibiAmsterdamLituwaaniFinlaandPragKopenagenRéewum ñaari dex yiAlxamesHip-hopSingapoorAlmaañEswatiniTëriinuw nosukaayGine BisaawóoAlseMelentaanFilipiinMosambikKoloombiWatikaaDuran DuranXeltuSowwu TugalAntigua ak BarbudaSeland-Gu-BeesGoxub Dottub Bëj-saalumCabeça dos TarafesSamowaaTelefonMustafa Kemal AtatürkGrenadaEkwadoorNowelArubaAlmazánIsfahanIrlaandSinemaaXët wu njëkkKamerunAlseeriHamedanMóorisArak, IranTaariixu AamerigMàngoRéewum Popileer bu SiinMohammedNiseerOktoobarWaletaFeppmaanduSuweedOndurasJeoorjiJeoorji gu Bëj-saalum ak Duni Islaand yi Bëj-saalum🡆 More