Filipiin

Filipiin (Republik bu Filipiin) : Réewum Asi

Wiki Filipiin
Wiki
Bii jukki ab junj rekk la. Man nga cee duggal sa loxo suqali ko ndeem am nga ci xam-xam ci anam yi Wiki taxawal
Republik bu Filipiin
Raaya bu Filipiin Kóót bu aarms bu Filipiin
Barabu Filipiin ci Rooj
Barabu Filipiin ci Rooj
Dayo 300 000 km2
Gox
Way-dëkk 97 703 638 nit
Fattaay 308.0 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
-
Rodrigo Duterte
Leni Robredo
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Manila
14° 35′ 0″ Bëj-gànnaar
     121° 1′ 0″ Penku
/ 14.58333, 121.01667
Làkku nguur-gi Filipino
Wu-angalteer
Koppar Filipiin peso
Turu aji-dëkk Filipino
Telefon
Lonkoyoon bu Filipiin
Lonkoyoon bu Filipiin   Filipiin

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

FK PanevėžysPolitigTianjinAwrilOttawaMaldiifLislaamCuubDunu KookMonte LargoGayndeMbàmbulaanBeneMiyanmaarKore gu Bëj-saalumSawatWorld Wide WebKodiwaarNiseeriyaDoxalukaay bu mbëjBabilonWolofXeetCeññeer-mbejMbëjfeppalXUDARGàncaxNovosibirskNiseerMarokNewAfrigSuufUnited States Minor Outlying IslandsGoloFànnXaralaymbëjMerkuurTalaataKasakistaanXott-biteelDexTibilisiKoloombi.itNakhodkaFilipiinTeneApiyus, péncuAraabKamboodiYàllaالخضرWuutuloxoXarey jóoñeStanley, Dunu FalklandMburuNiccolò Machiavelli🡆 More