Ekwadoor

Ekwadoor (Republik bu Ekwadoor): réewu Aamerig.

Ekwadoor
Raaya bu Ekwadoor Kóót bu aarms bu Ekwadoor
Barabu Ekwadoor ci Rooj
Barabu Ekwadoor ci Rooj
Dayo 256 370 km2
Gox
Way-dëkk 15 007 343 nit
Fattaay nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
-
Lenín Moreno
-
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Quito
Làkku nguur-gi wu-ispaañ
Koppar Dólar americano
Turu aji-dëkk
Telefon
   Ekwadoor

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

MburuAnañasMaldiifAtMamoor Xam Sa DiineGineg yamooBuddaBenesuwelaBëj-saalumu AamerigAlseeriXam-xamu nosukaayJimbulangNitElsinkiWayBiibëlTugalKureelu Mbootayu Xeet yiEsperantoSiliMiyanmaarDuni KanaariAretasXayGàncaxKoriGine BisaawóoAmsterdamRéewum LawosXareb Àdduna bu NjëkkTaaylaandBaraleDuni FaarowWolof (làkk)LingoomXarefulwoonWaalo.jpSochiGerteAamerigMadagaskaarGoxub Dottub Bëj-saalumPlutonKërXiibonNgéejaanMbëjGoxug AamerigNikaraaguwaEstooniArubaXajMustafa Kemal AtatürkEslowaakiMoskuMàndiŋ mStanley, Dunu FalklandSimbaaweeSendai🡆 More