Breesil

Breesil (Réewum Breesil): réewum Aamerig di Sid.

Breesil
Raaya bu Breesil Kóót bu aarms bu Breesil
Barabu Breesil ci Rooj
Barabu Breesil ci Rooj
Dayo 8 515 767 km2
Gox
Way-dëkk 207 350 000 (2017) nit
Fattaay nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Brasília
Làkku nguur-gi wu-portigaal
Koppar Real
Turu aji-dëkk
Telefon
   Breesil

Tags:

AamerigRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

BarbadosKamerunYayMiyanmaarSapoŋKowetKap WeertAaroonaTus-wu-gaarXaymaXeetKongóo-KinshasaTongaDalub webRéew yi def ay dankMonaakoXi'anToolu mbëjSiliSëriñ Muusaa KAKubaaSuunaPiipaDiggi-tabaskiNdimbal ci ay nataalRiisiMaars (weer)Timoor gu PenkuDimbDambalJëmmBeneMàbba Jaxu BaPHPAlseeriDuusub sinDunu FalklandLonkoyoonAlmaañKax bBenesuwelaNdakaaruSantiagMbàmbulaanu AtlasSiinX?t wu nj?kkXewarCuubTiijaaniyaa🡆 More