Májẹ̀mú Titun

Majẹmu titun ni ìpín kejì tí Bíbélì mímọ Kristẹni.

Ó sọ nípa àwọn ẹ̀kọ́ àti ìgbẹ́ ayé Jesu,o tún sọ nípa ìgbé ayé àwọn Kristẹni.

Májẹ̀mú Titun
Májẹ̀mú Titun

Májẹ̀mú titun jẹ́ àpapọ̀ àwọn ìwé Kristẹni tí wón ko ní èdè Griki, oríṣi àwọn ènìyàn mimo ni ó ko àwọn ìwé yìí. Majẹmu titun ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìjọ jẹ́ àpapọ̀ ìwé metadinlogbon.

  • Àwọn ìwé Ìhìn réré mẹ́rin(Mátíù, Maru, Lúùkù àti Jòhánù).
  • Ìwé ìṣe àwọn Àpọ́sítélì
  • Àwọn ìwé mẹ́tàlá Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù
  • Ìwé sí àwọn Hébérù
  • 7 Àwọn ìwé méje sí àwọn Kristẹni
  • Ìwé ìfihàn.

Itokasi


Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

Èdè RomaníàMàláwìEzra OlubiAmmanOrílẹ̀ èdè AmericaNaoto KanÈdè Ireland13 MarchAkanlo-edeGúúsù Amẹ́ríkà25 Oṣù KẹtaKroatíàAlan Shepard2023Shinzō Abe(9981) 1995 BS310 MarchKáyọ̀dé Ẹ̀ṣọ́José Gil FortoulNgozi Okonjo-IwealaÈdè TsongaÈdè ÍgbòJeremy Bentham20104 MarchISO 3166-131 Oṣù Kẹta28 MarchYasuhiro NakasoneElisabeti KejìÈdè Gẹ̀ẹ́sìKeizō ObuchiISO 8601Kiichi Miyazawa27 Oṣù KẹtaEre idarayaNọ́rwèy12 Oṣù KẹtaOgun Abele NigeriaOghara-IyedeJẹ́mánìNyma Akashat ZibiriPlatoẸ̀wádún 2010Mobolaji AkiodeÌtàn ilẹ̀ Brítánì nígbà Ogun Àgbáyé Àkọ́kọ́Oṣù Kínní 12Hope Waddell Training InstituteÀjàkálẹ̀ àrùn COVID-19 ní ilẹ̀ NàìjíríàDeborah Abiodun2537 Gilmore7 Oṣù Kẹta17 MayTope AlabiÌṣeìjọánglíkánì7 AugustÀtòjọ àwọn oúnjẹ Ilẹ̀ Adúláwọ̀EwìTrajanWikiBurkina FasoTorontoNàìjíríà Alámùúsìn🡆 More