4 July: Ọjọ́ọdún

Ọjọ́ 4 Oṣù Keje tabi 4 July jẹ́ ọjọ́ 185k nínú ọdún (186k ní ọdún tódọ́gba) nínú kàlẹ́ndà Gregory.

Osù:| Kínní | Kejì | Kẹta | Kẹrin | Kàrún | Kẹfà | Keje | Kẹjọ | Kẹ̀sán | Kẹ̀wá | Kọkànlá | Kejìlá

Oṣù Keje
Àìkú Ajé Ìsẹ́gun Ọjọ́rú Ọjọ́bọ̀ Ẹtì Àbámẹ́ta
1 2 3 4 5 6
7 8 9 10 11 12 13
14 15 16 17 18 19 20
21 22 23 24 25 26 27
28 29 30 31
 
2024

Ó ṣẹ́ ku ọjọ́ 180 títí di òpin ọdún.

Tags:

🔥 Trending searches on Wiki Yorùbá:

WikimediaAlan ShepardMaryam YahayaẸ̀yà ara ìfọ̀Àtòjọ àwọn àjọ̀dúnCristiano RonaldoFrancisco Diez Canseco2984 Chaucer2022Rọ́síàBaktéríàWeimar Olómìnira21 Oṣù Kẹta29 Oṣù KẹtaSana'aṢàngóSudanÈdè LárúbáwáOwe YorubaỌ̀rọ̀-Orúkọ (Èdè Yorùbá)Fúnmiláyọ̀ Ransome-KútìLebanonKùrìtíbàAfrikaansKàlẹ́ndà GregoryKroatíàÌtòràwọ̀Joseph Ayọ́ Babalọlá31 Oṣù KẹtaEre idarayaÈdè YorùbáOhun ìgboroNew ZealandLudwig WittgensteinÌṣọ̀kan EuropeÀwọn Ẹ̀ka-èdè YorùbáOrílẹ̀-èdè Olómìnira àwọn Ará ilẹ̀ Ṣáínà30 Oṣù KẹtaAdeniran Ogunsanya2024Ilẹ̀ ọbalúayé BrítánììIfáOṣù KẹtaÈdè EsperantoÒgún LákáayéÌwé Ẹ̀sẹ́kíẹ̀lìOṣù Kínní 12Burkina FasoBùrúndì23 JulyPólándìEuropeKárbọ̀nù14 SeptemberÌbálòpọ̀22 Oṣù KẹtaÌran YorùbáKikan Jesu mo igi agbelebuC++Fáwẹ̀lì Yorùbá6 JunePierre NkurunzizaNathaniel BasseyToyotaNATODesmond ElliotJosé María Bocanegra🡆 More