Maleesi

Maleesi : réew Asi

Maleesi
Raaya bu Maleesi Kóót bu aarms bu Maleesi
Barabu Maleesi ci Rooj
Barabu Maleesi ci Rooj
Dayo 329 847 km2
Gox
Way-dëkk 27 730 000 nit
Fattaay 84 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw

3° 08′ Bëj-gànnaar
     101° 42′ Penku
/ 3.133, 101.7
Làkku nguur-gi Angale Malee
Koppar
Turu aji-dëkk
Telefon
Lonkoyoon bu Maleesi
Lonkoyoon bu Maleesi   Maleesi

Logo Commons

Xool it Wiki Commons

Tags:

AsiRéew

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

Nosteg jantXaralaymbëjNowelNoorweesPanamaaAhmadou BambaXott-biteelFaraasLondarYolaakonÀllarbaAfganistaanUruguwaayLislaamStokolmKore gu Bëj-saalumWatikaaPapuwaasi-Gine-Gu-BeesGayndeMàndiŋ mKinshasaTirkiKodiwaarXam-xamu suuf si ak jawwu jiAmmanAlxuraanRapRéewGineDavid WoodardNataalIslaandAlmaañRiisi.twJolofSiriPenku gu DigguAfrigNiseerSahrul ProjecttWikbaatukaayTimoor gu PenkuMàngoAtWaañIsfahanKowetMeeOtrisIspaañLiechtensteinArubaEcoopiTaariixu AamerigJinaxTekuruurMaliDunu FalklandRéewum MaseduwaanPHPDuni SolomonBelgradAsiBëj-saalumu AfrigXUDARNguur-Yu-BennooNamibiDencukaayDuni Faarow🡆 More