Hamari Traoré

Hamari Traoré (an haife shi a ranar 27 ga Janairu 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mali wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar Rennes ta Ligue 1, wanda shi ne kyaftin, da kuma tawagar ƙasar Mali.

Hamari Traoré Hamari Traoré
Hamari Traoré
Rayuwa
Haihuwa Mali, 31 ga Yuli, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Mali
Ƴan uwa
Ahali Adama Traoré (en) Fassara
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Paris FC (en) Fassara2012-2013100
Lierse S.K. (en) Fassara2013-2015391
Hamari Traoré  Stade de Reims (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Nauyi 64 kg
Tsayi 175 cm

Aikin kulob/Aiki

Traore ya koma Lierse a 2013 daga Paris FC. Ya buga wasansa na farko na Belgian Pro League a ranar 30 ga Oktoba 2013 da Sporting Lokeren. Ya buga cikakken wasan, inda aka tashi 1-0 a waje.

Ayyukan kasa

Traore ya buga wasa a tawagar 'yan wasan Mali kuma ya fara buga wasansa na farko a wasan sada zumunta da suka doke Burkina Faso da ci 4-1.

Kididdigar sana'a/Aiki

Kulob/ƙungiya

    As of match played 25 August 2021
Appearances and goals by club, season and competition
Club Season League National Cup League Cup Continental Other Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Paris FC II 2012–13 Championnat de France Amateur 2 10 0 10 0
Paris FC 2012–13 Championnat National 16 0 0 0 16 0
Lierse 2013–14 Belgian Pro League 15 0 1 0 16 0
2014–15 Belgian Pro League 33 1 1 0 4 0 38 0
Total 48 1 2 0 0 0 0 0 4 0 54 1
Reims 2015–16 Ligue 1 33 2 1 0 0 0 34 2
2016–17 Ligue 2 31 2 1 0 1 0 33 2
Total 64 4 2 0 1 0 0 0 0 0 67 4
Rennes 2017–18 Ligue 1 30 0 0 0 3 0 0 0 33 0
2018–19 Ligue 1 34 0 5 0 2 0 8 0 49 0
2019–20 Ligue 1 27 0 5 1 1 0 4 0 0 0 37 1
2020–21 Ligue 1 35 1 1 0 0 0 6 0 42 1
2021–22 Ligue 1 3 0 0 0 0 0 1 0 4 0
Total 127 1 11 1 6 0 19 0 0 0 165 2
Career total 267 6 15 1 7 0 19 0 4 0 312 7

Ƙasashen Duniya

    As of match played on 16 June 2021.
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Buri
Mali 2015 1 0
2016 5 0
2017 8 0
2018 4 0
2019 7 0
2020 3 1
2021 2 0
Jimlar 30 1
    Maki da sakamako sun jera ƙwallayen ƙwallo na Mali na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace ƙwallon Traoré .
Jerin kwallayen da Hamari Traoré ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 9 Oktoba 2020 Emirhan Sport Center Stadium, Side, Turkey  Ghana 1-0 3–0 Sada zumunci

Girmamawa

Rennes

  • Coupe de France : 2018-19

Manazarta


Tags:

Hamari Traoré Aikin kulobAikiHamari Traoré Ayyukan kasaHamari Traoré Kididdigar sanaaAikiHamari Traoré GirmamawaHamari Traoré ManazartaHamari TraoréKungiyar Kwallon KafaMai buga baya

🔥 Trending searches on Wiki Hausa / هَوُسَ:

TurareNahiyaJerin Gwamnonin Jahar SokotoTarihin falasdinawaYammacin AsiyaSanaaSaidu BardaTunisiyaAsiyaDuniyoyiKalmaShuwa ArabFilin Da NangMaryam NawazOlusegun ObasanjoMaɗigoAdolf HitlerAli NuhuAtiku AbubakarAbubakar ImamSahabban AnnabiGoribaNajeriyaKano (birni)Jerin Ƙauyuka a Jihar KatsinaFatimaFaskariKasuwaMuhammadu Kabir UsmanƘaranbauGélita HoarauKaduna (jiha)KashiMasarautar RingimAbdulsalami AbubakarFiqhun Gadon MusulunciYaƙin Duniya na IIRukunnan MusulunciKadaCiwon nonoHannatu MusawaAllahJerin sunayen Allah a MusulunciNapoleonRFI HausaTarihin AmurkaAbba Kabir YusufAmurkaGinette GamatisHamzaDebobrato MukherjeeShehu ShagariBirnin KuduDawaJabir Sani Mai-hulaAlgajabbaMatan AnnabiMaryam Musa WaziriSaliyoMuhammad gibrimaAli JitaƘur'aniyyaJanabaIbrahim Hassan HadejiaAlqur'ani mai girmaBet9jaTarayyar Turai🡆 More