Almaañ

Almaañ (Republik Federaal bu Almaañ) : réewum Tugal (Óróop).

Bundesrepublik Deutschland
Republik Federaal bu Almaañ
Raaya bu Almaañ Kóót bu aarms bu Almaañ
Barabu Almaañ ci Rooj
Barabu Almaañ ci Rooj
Dayo 357 022 km2
Gox
Way-dëkk 83 129 285 (2021) nit
Fattaay 232 nit/km2
Xeetu nguur
- Njiitu Réew
- Njiitu Jëwriñ
Republik
Frank-Walter Steinmeier
Olaf Scholz
Tembte
- Bawoo
- Taariix
Péy ak rëddi
Tus-wu-gaar
Tus-wu-taxaw
Berlin, Bonn
Làkku nguur-gi
Koppar Euro
Turu aji-dëkk
Telefon +49
Lonkoyoon bu Almaañ
Lonkoyoon bu Almaañ   Almaañ

Logo Commons

Xool it Wiki Commons

Tags:

RéewTugal

🔥 Trending searches on Wiki Wolof:

SenegaalBrasawilRéewum DominikNakhodkaNitPëlDimbDanmaarkBerlinGàncaxSahrul ProjecttRuwandaaBahrayniWikipediaSeex Muhammadu Murtalaa MbàkkeXott-biteelSiliMustafa Kemal AtatürkGrenadaWolof (làkk)SochiNjàppum jaamBuruundiDiiwaan yu BennooBaay FaalBéerJolofCampo BaixoNeptuunNjuux liWaaloXartumBagdadSmolenskDuran DuranTianjinNowelBelaarusTéere Tasawudus sixaarNdaté Yalla MbodjBennBreesilTuvaluTokyoTrojanyDiwaani dottTokelauAfrig gu bëj-saalumu-SaharaPolitigDuni FaarowKoom-koomEslowaakiBaraleBiir bu dawÑaqu Hepatite ACaracasDawaan gu wéyNoorweesJimbulangKorwaasiFootballPàppaayaBulgaariFànnSuweKubaa🡆 More